Hebu tuinamishe. Mungu mpenzi, tunakushukuru kwa nafasi hii nzuri sana ya kuja tena katika jina la Bwana Yesu kukabili adui wetu adui wako huku kwenye uwanja wa mapambano, tukiwa na neno hili kumfukuzia mbali toka miongoni mwa watu wako As ili waweze kuona usiku huu Bwana, nuru ya ijili inaomba utupake mafuta macho yetu kwa dawa ya kujipaka macho ili yafumbuliwe kwenye kweli, ili tuweze kuondoka hapa tukisema mioyoni mwetu, je, mioyo hai yetu haikuwaka ndani yetu hapo alipokuwa akisema nasi njiani? Waponya wagonjwa na wana wanaoteseka watie nguvu, waliovunjika mioyo inuwe mikono iliyo minyonge, ambayo wakati mmoja ililemewa Hebu know... na tutazamie kuja kwake Bwana Yesu ambako tunaamini kuna karibia. Naomba hili katika jina la Yesu. Amina. Ketini. Itajaribu kufupisha usiku wa leo kwa sababu so no, najua wengi wamekuja kutoka sehemu mbalimbali za nchi kwa ibada, au wamebaki humu baadhi yenu India, na yawapasa mrudi mpate um, labda njia ya kurudi oh, na nawashukuru asubuhi hii uh, nilitaka kumsikiliza ndugu nezu Uh, mimi mwenyewe nimemsikiliza mara nyingi na pia nimemsikiliza hata wakati mmoja bila kumpenda. ini asubuhi hii uh, ujumbe ule uliokuja kwa wakati uliofaa. Najua mimi nilikuwa na uongozi wa Bwana kusikiliza asubuhi hii, mzuri sana naona kwa nini ninyi watu mnapenda kuja kumsikiliza pia yeye siku zote atawafaa na hakika kumsikiliza. Nilikuwa ninajaribu kufanya baadhi ya mahojiano yangu leo asubuhi hii na latiri ya leo bado, uh, nimebakiza watu wengi wengi wengi sana. Uh, kama ninavyoamini, ilikuwa Jethro aliyemwambia Musa wakati mmoja, akasema Uh, mzigo wako ni mkubwa sana uh. So kwa hivyo uh, tunao ndugu wengi sana hapa kwa ajili ya matatizo yenu kila moja yayo, uh, ni halisi na ni mambo mazuri yanayopaswa kushughulikiwa, na ningewashauri mumwendee mchungaji wetu au ndugumani na wahudumu wengine here wa imani yetu hapa aweza kuwaendea, wangewaambia sawa kabisa jambo la kutenda. Baadhi ya watu, watoto wao kuoana au mambo yasiyo mema, wao wanaweza kuwasaidia vilevile kama mtu mwingine yeyote, kwa sababu ni Watumishi wa Kristo aendeeni na ina hakika watu wapeni msaada mnaohitaji. Siwezi kuwafikia wote. Wapo wengi sana kila mahali huendapo, keep wanaendelea kuongezeka zaidi do na zaidi unaona. Au unataka kuwaendea kila mmoja wao lakini huwezi kutenda hivyo. Yeah, naomba wakati wote kwamba Mungu kwa namna fulani ataliweka lote sawa kwa ajili yako sasa usiku wa leo tunataka kuyaendea uh, maandiko na kusoma sehemu ya maandiko kutoka chair. Mwanzo sura ya tatu na kurejea tu nyuma kidogo kwenye baadhi ya mambo ambayo tumekuwa tukiyazungumzia katika nyakati zilizopita, na um, kuona kwamba Bwana, Bwana Yesu atatupa cha uh, zaidi kidogo uh, tupate kujua tutakapoondoka. Naomba kwamba yeye atafanya hivyo. Basi nyoka alikuwa mrefu kuliko wanyama wote wa mwitu aliowafanya Bwana Mungu. Akamwambia mwanamke, eti hivi ndivyo alivyosema Mungu, msile matunda ya miti yote ya bustani? Mwanamke akamwambia nyoka, matunda ya miti ya bustani taweza kula, matunda ya mti ulio katikati ya bustani Mungu amesema msiale wala msiaguze msije mkapa toka. Akamwambia mwanamke, hakika hamtakufa, maana Mungu anajua ya kwamba siku mtakaokula matunda ya mti huo mtafumbuliwa macho, nanyi mtakuwa kama Mungu mkijua mema na mabaya. Mwanamke alipoona ya kuwa ule mti wafaa kwa chakula, wapendeza macho nao ni mti wa kutamanika kwa maarifa, alitoa katika matunda yake ya kala, akampa na mumewe, na yakala. Wakafunguliwa macho wote wawili, wakajijua kuwa wauchi, wakashona majani ya mitini, wakajifanyia nguo. Bwana naongezee baraka zake katika kulisoma neno lake. Sasa ningependa like kuchukua kifungu tonight, usiku huu kutoka katika hayo na kukiita Edeni Eden ya Shetani eh, ni jambo ndogo la uh, kijinga sana kusema Eden. Kwenye Edeni ya Shetani a namna fulani inalingana na usiku wa Jumapili iliyopita. Ninaamini nilipowazungumzia hapa kuhusu chunjio la uh, mtu, uh, mtu uh, mwenye busara na ladha ya mtu mtakatifu. Wakati mwingine hii ni sehemo ya kijinga utufikisha kwenye kitu fulani na kutufanya tujifunze na kufanya uh, uh, kulisoma neno ndilo ambalo ninataka kufanyiko langu kufanya. Mtu hata aishi kwa mkate tu ila kwa kila neno litokalo katika kinywa cha Mungu. Kwa hiyo soma neno, alisoma kirefu, basi lisome kirefu kwa macho uh, ya Mungu, ili kukuelewesha akili yako jinsi ambavyo tunapaswa kuishi kwa wakati huu wa sasa. Sasa kuja usiku wa leo na kuzungumza nanyi kusema vema, ningeweza kufanya hili au lile. Ningependa kunena na watu kiasi ambacho ningependa hata kwenda nyumbani na kila mmoja wenu usiku wa leo. Mungu ajua hiyo ni kweli. Ningependa uh, kwenda nyumbani na kila mmoja wenu, wenu, wenu na kula chakula cha asubuhi pamoja nanyi asubuhi na kwenda kuinda kiti na pamoja nanyi kesho alasiri. Mwaona, ningependa kufanya hilo, mbali siwezi kufanya hivyo ningependa like kwenda nyumbani na kuketi tu na kuzungumza nanyi, kuketi kwenye sembuli baada ya ibada na kuzungumza nanyi well, kwa muda kidogo, na kuzungumza nanyi kuhusu ufanisi wa maisha yenu na kuhusu Mungu. Ningependa kufanya hilo kaume na, na wanawake mlio hapa like, Mungu ajua ningependa kufanya hilo but, lakini siwezi kulifanya. Una yes, mvuto na uchovu mwingi wa katika wakati huwa wasiwasi ambao tunaishi, na mimi mwenyewe ni mtu mwenye wasiwasi. Leo nimeamua kitu fulani inanifaa kukifanya, na kesho kiko milioni ya maili mbali nami. Kitu fulani imeniingilia na kufanya hili na lile, na wakati mgumu kujaribu kuweka mawazo yako sawa sawa, lakini mafanikio yangu muhimu ni kulihubiria kanisa hiki kufanya yote niwezayo kumletea heshima Yesu Kristo katika siku hii nikiwa hapa duniani. Na muda wangu uliobakia duniani ni kuja kuwaambia kitu ambacho kitawasaidia, kitu ambacho nimejifunza. Baada ya kwenda nyumbani asubuhi hii e, ningeweza kusema nini usiku wa leo, Bwana, ambacho kingewasaidia watu wale Nilipokuwa ninasikiliza ule ujumbe mkuu wa asubuhi hii juu ya ndugu Nevo alituletea kuhusu, nifikiria ulikuwa wajabu sana jinsi alivyosema hapa, daktari ataugundua ugonjwa, lakini mtu yule anayekuja na kikarai kilichojaa shindano Si-sindano eh. So kwa hiyo nifikiri kwamba huo, uh, ulikuwa msemo a, mdogo expression, unavutia nia kuhusu hilo dawa ile ya sindano baada ya ugonjwa kutambulika uh, na kwa hiyo hilo ni jambo zuri sana. Nilitaka kuongea nanyi kitu fulani, kuleteeni kitu kwa mlikieni ahadi ya Mungu kwa wakati huu naona kitu si kitu ambacho mtu mwingine alikuwa anacho katika wakati uliopita yo, lakini kitu mambo hayo, right, sawa, sode, taja, mambo hayo ni sawa, sote tunayataja mambo hayo, lakini nilifikiria ninge jaribu kuwaleteni jambo fulani kwenye mawazo yenu kwa maandiko haya niliyoandika hapa, that ambaye angewapa mwanga kujua kufanya askari bora zaidi katika sehemu mnayopiganiana sasa. Jifunza mbinu za adui ili muweze kusiba kila kitu kabla hajawafikieni. Unaona? Kitu muhimu ni kujifunza kujikinga na makonde kiasi unavyoweza. Sasa hebu tuangalie sasa kwa hii hi iliyo uh, kuu uh, kwa dakika chache siku hii kuu ya dhambi ambamo tunaishi. Siamini kwamba kuwahi kuwa na siku ambayo niwahi kusoma katika historia ku kuwepo na wakati mkubwa zaidi wa mateso, wakati ambapo wana wa Mungu waliuawa wa wa kila upande, lakini huona udanganyifu wa dui kama sijawahi kuwa like na wakati kama huu tunaoishi sasa wakati wa ujanja sana udanganyifu kuliko wakati wowote wa, na ninapoona hilo ililekea hili kwamba Mkristo anapaswa kuwa mwangalifu zaidi siku ya leo kuliko alikowahi kuwa katika he, wakati mwingine wowote. Sasa huko nyuma katika a, siku za mateso ya Rumi kwa kanisa, Kristo akifanya kosa alikwenda kwenye uwanja wa michezo na alilishwa simba au kitu kama hicho, wakati walipompata kuwa Mkristo kwa ajili ya ushuhuda wake. Lakini nafsi yake iliyokolewa, kwa sababu alikuwa hafi mwamini asiyegosriwa katika Mungu, na kwa furaha alitia muhuri ushuhuda wake kwa damu yake. Kati mishipa yake ilipoachilia au matundu katika mwili wake ilipoachilia, na damu ikatiririka, angepasa sauti kwa imani ya kweli na ya uaminifu na kusema, pokea roho yangu Bwana Yesu. Lakini sasa ujanja wa Ibilisi sasa wafanya watu waamini kwamba wao eh, ni Wakristo ambapo sio jambo ndilo hilo, hapo si lazima kutia mhuri ni siku yenye hila sana kuliko vile ingelikuwa ambapo ilikulazimu your... kutia mhuri uhai wako kwa ushuhuda wako. Ibilisi ametega kila mtego wa ujanja anaweza kuu. Ye ni mdanganyifu. Yesu alituambia katika Mathayo 24 jinsi ambavyo siku hii ingekuwa ambamo tunaishi uh, siku ya udanganyifu sana iliyowahi kuwepo karibu sana kwamba ingewadanganya wale wate walioteuliwa na Mungu, kama ingewezekana kwa yeye udanganya. Hebu na tulinganishe baadhi ya maandiko au matabiri yaliyonenwa katika Biblia kwa siku ya leo na kuyalinganisha na siku ya leo tunayoishi. Katika Timotheo wa pili sura ya tatu tulijifunza hili kwamba nabii alisema kwamba itakuwa katika siku hizi, kwamba watu wangekuwa zaidi wenye kujifunza, wapendao anasa kuliko kumpenda Mungu. Unganisha hilo sasa, kwa muda tu, hatuta tutalielezea tu kifupi, kwa sababu hatuna muda huo wa kulipitia lote kama ambavyo ingetupasa kulichukua, yes, no, lakini no, kuliweka tuwasi sasa, ili uweze kuona wakati utakapofika nyumbani na kujifunza hilo wakaidi, wenye kujipuna, wapenda anasa kuliko kumpenda Mungu, wasiotaka kufanya suluhu, wasingiziaji, wasiojizuia, wasiopenda mema. Sasa Roho alinena waziwazi kwamba mambo haya angekuwepo katika siku za usoni, yaani siku hizi, unabii ukinena kwa habari zake sasa twasoma pia katika ufunuo kumi na nne ufunuo tatu kumi na nne hasa wakati kanisa la laodikia kwamba ambavyo kanisa lingekuwa katika siku hii ya mwisho na ingekuwa unasema uh, lingekaa kama mjane na siwe na haja ya kitu lilikuwa tajiri na limejitajirisha katika mali Nao halijui kwamba wao walikuwa ni maskini, wenye mashaka, wanyonge, ipovu na and uchi, hawakujua. Sasa kumbuka, yeye ananena na no. kanisa la wakati huu, wanyonge, naked, mpong, ipovu uchi, na hawajui. Kifungu hicho cha mwisho, neno hilo la mwisho ndilo linalolifanya la kushangaza sana wanafikiria kwamba wamejazwa vizuri na roho wote wako tayari wakati. Wa kanisa la Laodikia ni wakati wa kanisa la Pentecost, kwa sababu ndio wakati wa mwisho wa kanisa. Luther alikuwa na ujumbe wake, Wesley alikuwa na ujumbe wake, na Pentecost walikuwa na ujumbe wao pia. Ulisema kwamba kwa sababu una ufugufugu, si moto wala baridi mishtuko ya kimwili, ujuzi wa ajili wa akili, kwa sababu alisema you uko jinsi, that jinsi hiyo nitakutapika utoka uh, uh, uh, and katika kinywa changu. Kwa maneno mengine, ilimkia kichefuchefu kuliona kanisa katika hali hiyo, na kumbuka, walimtapika na yeye alikuwa nje kanisa akijaribu kuingia ndani tena, katika wakati and ule mbaya sana kanisa la Laodikia. Mungu wa ulimwengu huu leo mtu yule anayeabudiwa wa dunia hii leo ni shetani. Watu hawajui wanamwabudu shetani, lakini ni shetani anayejifanya mwenyewe kanisa. Unaona, kama kanisa wanamwabudu shetani wakifikiria kwamba wanamwabudu Mungu kwa kupitia kanisa, lakini hivyo ndivyo shetani amelifanya. Unasema, lakini hebu ngoja kidogo sisi tunahubiri neno. Yeah, angalia nyuma, like hapa try. Kwenye somo langu usiku wa leo uh, etai ndiye ambaye uh, unihubiri so. Haya, uh, neno kwanza, Mungu alisema. Unaona kule kukosa kuelewa na sehemu hiyo ya andiko ambalo And linahusu wakati huo Atakuachilia ujue yote yale Yesu aliyotenda alikuwa sawa kabisa. Atakuachilia ujue yote yale Musa aliyotenda alikuwa sawa kabisa, lakini unapochukua ahadi ambazo wamenena kwa ajili ya siku hii, basi hizo zilihusika na wakati mwingine. Hilo ndilo tu lote linalompasa kufanya ni kuwafanya watu kuamini hilo, namna hiyo, nani hilo tu Hawezi kuondoa neno moja kwalo au kuongeza neno moja kwalo, lakini hilo ndilo afanyalo. Watu wakimwabudu shetani bila kujua, wakifikiri wanamwabudu Mungu, kama tunavyoona na unabii katika uh, Wathesalonike wa pili uh, kwamba hebu natusome tu hilo. Wathesalonike pili sura ya pili, hebu tu tuifungue kwa muda mdogo, kama ninaweza sasa hivi ningependa kuisoma hilo tu. Naamini wazuzuliki wa pili, nina andiko hapa na linasema asa, ndugu tunakusihini kwa habari ya kuja kwake Bwana wetu Yesu na kukusanyika kwetu mbele zake. Na angalia kuja kwa Bwana na kukusanyika kwake, kwa kuwa Mungu atawakusanya watu wake kwa kwake katika siku za mwisho, kukusanyika kwa watu mbele za Bwana i mbele za kanisa mbele za Bwana, kukusanyika pamoja mbele zake, kwamba msifadhaishwe upesi hata kuacha nia yenu, wala msizutushwe kwa roho wala neno wala kwa haraka unaodhaniwa kuwa ni wetu, kana kwamba siku ya Bwana imekwisha kuwapo. Awaye yote asiwadanganye kwa njia yoyote, maana haiji, usipokuja kwanza ule ukengeufu na yule mtu wa kuasi mtu wa kuasi angalia, halivyo sasa, mtu wa kuasi afunuliwe, maana haribifu huyo alikuwa Juda. Unaona, yule mpingamizi ajinuaye nafsi ki na yake juu ya kila kitu acha Mungu ama kuabudiwa, hata yeye mwenyewe kuketi katika hekalu la Mungu akijionyesha nafsi yake kana kwamba yeye ndiye Mungu. Huo udanganyifu wa kanisa leo hii naona mwana wa haribifu ibilisi, mwana wa haribifu ibilisi. Halafu watu wanamwabudu shetani siku hii wakidhani wanamwabudu Mungu, lakini wanamwabudu kupitia kanuni ya imani bebu yaliyoundwa na uh, mwanadamu na kanuni za imani zilizowafikisha watu kwenye udanganyifu ulio mkuu zaidi ambao ulimwengu hujawahi kujua. Haidhuru kiasi gani neno la Mungu livyoahidiwa kwa siku hii linahubiriwa na kudhihirishwa, bado hawataliamini. Hawataliamini. Kwa nini tunashangaa? Kwa nini? Kwa nini hai? Kwa nini hawaliamini wakati Mungu alisema angetenda kitu fulani naye anakitenda, na bado wanakipa kisogo na kukiacha kama ambavyo hawa alijua kwamba kile alichosema Mungu, Mungu angetenda, lakini alikipa kisogo kusikiliza kile shetani alichosema. buka tu katika nyakati nyingine, siku zote kimekuwa kitu kile kile katika kila wakati. Imekuwa daima kwamba shetani hujaribu kupotosha hilo neno kwao, akiwafanya waone wakati mwingine Angalia wakati Yesu alipokuja. Unaona, shetani alikuwepo katika kundi lile la walimu wa Kiyahudi na marabi na makuhani kijaribu kuambia washike torati ya Musa, ambapo neno lenyewe lilisema kwamba katika siku hiyo mwana wa Adamu angefunuliwa. Unaona kwamba angejifunua mwenyewe kwa so, hiyo walikuwa wakijaribu kadiri ambavyo waliwaweka kwa ki, kidini na katika torati ya Musa. Unaona, alilotenda alikuwa akijaribu kuwaambia sehemu hiyo ya neno ni sawa kabisa, lakini mtu huyu si mtu yule. Unaona jinsi alivyo mdanganyivu. Hiyo ndiyo hiyo siku yenyewe hasa ya udanganyivu, hivyo ilivyokuwa, na sasa ndivyo ilivyo. Shetani akiimarisha ufalme wake duniani, hiyo ndiyo sababu yake hasa ya kufanya hilo, kwani anataka kuimarisha ufalme wake mwenyewe. Toka mfanya biashara ambaye si Mkristo hatafanya kila jama anazoweza kufanya uone kitu kwa njia mbaya, kama ana kusudi fulani na faida ya binafsi katika kufanya wewe utende hilo, kukufanya wewe ulione jinsi hiyo, hata kuonyesha kila kitu anachoweza na kukuzuia uone ukweli wa mambo, kwa sababu anajipenda mwenyewe tu, aidhuru kiasi gani anasema uongo na kudanganya na lolote zaidi, ana faida ya kibinafsi. Na hiyo ndiyo sababu shetani amefanya hili, ametenda kazi kupitia huduma hii kufanya hilo, kama oh, Mungu oh, alivyoahidi angetenda sasa. <coughs> Alianza kwa udanganyifu wa kidini huko Edeni, naye ameendelea tangu hapo. Ni kwa kuanzisha kundi la wakomunisti. Wakomunisti hawahusiani na hili, unapaswa kuwa mwangalifu kwa kanisa Naona sio wakomunisti ambao watawapoteza wale wateule wa ni kanisa ka ambalo watawapoteza wa wale wateule. Unaona sio wakomunisti, tunajua wao wanamkana Mungu, wao ni wapinga Kristo, hakika ni wapinga Kristo katika msimamo wao, lakini wao sio yule mpinga Kristo. Pinga Kristo ni wa kidini ni wa kidini sana rinish, na yanaweza kunukuu maandiko na kuyafanya yaonekane wasi sana, kama shetani alivyofanya nyuma kule mwanzo. Alinukuu kila kitu, hata Mungu amesema msile kila mti wa bustani. Naona kawadanganya kabisa, akasema yes, kiwo tuweza kula miti yote ya bustani, lakini kuna mti katikati ya bustani ambao Mungu amesema tusile wala kuuguza, kwa sababu siku tutakapokula siku hiyo tutakufa. Oh, akasema sure. Lo, hakika hamtakufa, lakini hebu ni wape it. sababu ya Mungu kusema hili ni kwa sababu. Naona sasa alilonukuu lilikuwa ukweli. Unaona alisema litawafungua macho yenu, na, na litawafanya mjue mema na mabaya, basi mtakuwa kama Mungu, kama mnaweza kulifanya hilo, that ndilo tu analotaka kufanya, na hilo ndilo tu jambo lile lile analojaribu kufanya leo hii. Siku zote imekuwa udanganyifu wa kidini, tangu mwanzo kabisa huko Edeni, na imekuwa hivyo tangu hapo. Wa Adamu ilikuwa ni udanganyifu wa Nuhu, ilikuwa ni udanganyifu. Wakati wa Yesu ilikuwa jambo lile lile, sasa ni jambo lile lile namna ile ile, udanganyifu wa kidini. Sasa tunaona dunia, wakati Mungu alipokuwa anaimiliki sasa, wakati Mungu alipokuwa anaimiliki kisha wakati Shetani alipoichukua kwa kulikataa neno la Mungu. Mungu wakati mmoja aliimiliki dunia, aliiweka katika njia yake ya mzunguko, aliiweka kuifanya itende kazi, alifanya kila kitu, aliimiliki. Sasa tutalinganisha hilo na baada ya Shetani kuinyakuwa akaitawale. Sasa ilimchukua Mungu miaka elfu sita hakumchukua muda huo wote, lakini ilimchukua muda huo wote miaka elfu sita kwa sababu tuna- tunafundishwa uh, kwamba siku moja mbinguni ni miaka elfu moja duniani. Na ilikuwa miaka elfu sita ama siku sita ambazo Mungu aliumba dunia. Sasa ilimchukua Mungu miaka elfu sita kuifanyiza, akaipanda mbegu njema na kutoa kila kitu kwa jinsi yake kila kitu kinapaswa kuzaa jinsi yake. Mbegu zake zote zilikuwa njema, na kwa hiyo lazima zizae aina yake. Mungu alichukua miaka elfu sita yumaye alipoitengeneza yote, na mwishowe uh, ukafikia makao yake makuu ya ulimwengu katika mahali pazuri, upande wa mashariki mwa Edeni palipoitwa bustani ya Edeni. Mungu alifanya makao makuu ya ulimwengu katika bustani ya Edeni katika Misri, hapo upande wa mashariki mwa hiyo bustani walikuwepo na makao makuu, na juu ya hali yote, yeye akamfanya mwanawe na mke wa mwanawe watawale yote. Yani kweli, hivyo ndivyo wa Mungu alivyofanya, aliwaweka watawale kikamilifu, wangenena na pepo nazo singeacha kuvuma agelena na mti nao ungesongea toka hapa hadi pale. So simba na mbwa mwitu wali kula pamoja na kondoo, alilala chini pamoja nao. A, hakuwepo na uovu, ilikuwa amani kamilifu, mapatano makamilifu, kila kitu katika ukamilifu, wakati Mungu alipoimiliki nayo. Angalia, alikuwa na ulimwengu well, wake, aliendeleza kila kitu, alikuwa na kila kitu kikija, kila kitu kikila mimea hakuna cha kufa, hakuna cha kuharibika, hakuna cha kuharibiwa, hakuna. Ilikuwa ukamilifu tu, na juu yake aliwaweka watoto wake wapendwa, mwanawe na binti yake, mume na mke, huitawala uko. Alikuwa ameridhika sana, kisha akastarehe siku ya saba, akaziacha kazi zake zote, akaitakasa hii siku ya saba, sabato kwa ajili yake. Kwa Mungu aliiangalia kila sehemu, baada ya kutumia miaka elfu sita akiifinyaga na kuitengeneza akiifanya iwepo, akaweka milima na kufanya volcano, kuinua milima na mambo yaliyotendeka katika milipuko, ikausha na akaitengeneza namna alivyotaka. Hapo palikuwa vale mahali pazuri, pakuwa na uzuri kama huo, paradiso kuu sana ya Mungu, na wale wanyama wakubwa wakale na kadhalika wakitambaa juu yake wale wanyama wakubwa wanadara walikuwa wapole kama kitoto cha paka, kama oh, kuwa chochote. Hata hakuna maradhi, hakuna huzuni, hamna hata kijududu kimoja cha maradhi juu ya dunia. Oh, mali pazuri pipi, ndege wakubwa wangeruka toka mti hata mti, na Adamu aliweza kuwaita kwa majina yao, na wangerukia mabegani mwake na kumwimbia. Oh, mahali pa ajabu vipi alipokuwa napo Mungu. Kisha akafanya moja ya sifa zake, uh, kutoka uh, kwenye mwili wake mwenyewe. Mungu ana sifa katika mwili wake, like kama wewe ulivyo sifa za baba yako. Angalia, wewe ulikiwa katika babu wa babu wa baba yako, lakini katika hilo tuseme, tutaichukulia kama kwamba ni wewe na baba yako sasa wewe hukujua kitu chochote ulipokuwa ndani ya baba yako. Chembe the ya uhai hutoka kwa mume. Mume ana chembe ya damu, mwanamke analo yai. Sasa, kwa hiyo chembe ya damu inao uhai ndani in in in ya yake. Basi ulipokuwa ndani ya baba yako, kwa kweli hukuwa na habari ni. Hata hivyo, sayansi na neno la Mungu linadhibitisha kwamba ulikuwa katika baba yako lakini hukuwa na habari, lakini the, basi baba long, alitamani kukujua kwa muungano wa kuunganika ma, na mama ukafahamika no kwa, kwa baba. Sasa you wewe usipasa baba yako, unafanana naye na unazo sehemu za mwili wako ambazo zinafanana na za baba yako. Sasa hivi ndivyo Mungu alivyokuwa hapo mwanzo. Kila mwana wa Mungu na kila mbindi wa Mungu alikuwa ndani ya Mungu hapo mwanzoni. Ukumbuki hilo now, Sasa lakini ulikuwemo humo yeye. Yeah, yeah. alijua hilo, naye alipenda wewe uwepo, ili aweze kuwasiliana nawe, azungumze nawe na kupende na kukupa mkono utaki malaa mwenyewe. Je, sini sikukuu hapa mwanao aweza hapa kuja nyumbani na kuketi mezani, arudipo uh, kutoka vitani au kitu uh, kingine amepata makovu, jinsi ambavyo utamtengenezea mlo wa jioni, utamchinja ndama aliye nona au chochote kile, na kumwandalia mwili wako mwenyewe na damu yako. Naye alikuwa ndani yako, wakati huo hukumjua, lakini ulijua alikuwepo. Na kwa hiyo Mungu alijua kwamba tungekuwa hapa, lakini basi alituweka katika mwili ili tuweze uh, kufikiwa ili aweze kuwasiliana, akawa mmoja wetu alipofanyika Yesu Kristo mwana wa Mungu mwenyewe, udhihirisho wote wa Mungu. Hiyo ilo ndilo lilokuwa kusudi la Mungu, kuonyesha sifa zake katika ushirika. Ilipokuwa ndani ya baba yangu, usikuwa na habari lakini oh, nilipokuwa mwanawe nikazaliwa na naye, nilikuwa sifa sehemu ya baba yangu, nawe usehemu ya baba yako. Nasi kama watoto wa Mungu tu sehemu ya sifa za Mungu zilizokuwa ndani yake, tumefanyika mwili kama, like he kama he yeye alivyofanyika mwili, so ili tushirikiane uh, pamoja other, na mwingine kama familia ya Mungu duniani, na hilo ndilo kusudi la Mungu hapo mwanzo. Ndiyo Bwana, hilo ndilo uh, Mungu alilotaka hapo mwanzo. Alimliki kila kitu, naye alimweka mwanadamu katika bustani ya Edeni katika uhuru wa kutenda aonavyo vyema, kisha akasema, mwanangu, ni pako mahali pazuri. Ni namna gani Mungu aliwidika sana mpaka akaenda akastarehe kutokana na kazi zake zote. Samti mti hakutoa kamwe miiba na michongoma kuna matunda yaliyoota katika mti wenye miiba. Kila kitu kilikuwa kamilifu, mbegu zote zilikuwa kamilifu, kila kitu kilikuwa katika hali kamilifu. Hapo alipokwenda kustarehe kidogo, adui yake akaingia kimya kimya, kwa udanganyifu, naye akaitawala kwa kufasiri vibaya mpango wake kwa watoto wake. Hapo alipoweka imani yake katika mtoto wake mwenyewe, kama wekaji tumaini katika bindi yako wakati anapotembea usiku na mwanamume, unapomwamini mwanao wakati anapo inapobidi kutembea na mvulana anayekunywa pombe au mvulana anayevuta sigara. Unaona, yeye aliweka tumaini katika mwanawe kwamba asingefanya kitu chochote kibaya, naye angetunza kila neno ambalo alisema. Lakini adui akaingia, kama yule mhuu, ni mjanja ambaye angemchukua binti yako na kuwa na adabu mbaya, au mwanamke fulani angetoka na mwanao na kutenda kitu kile kile. Unaona, aliingia kwa ujanja, adui wa Mungu aliingia naye, akamtasiria neno vibaya. Hawa sasa, yeye kwa kuanguka huku, ameitwa na kuimiliki bustani ya Edeni, yeye mwenyewe aliitwa na sasa amekuwa na miaka elfu sita ya utawala wa udanganyifu, akidanganya watu, watoto wa Mungu, kama alivyotenda wakati huo, kwa sababu walikuwa wamewekwa kwenye uhuru wa kutenda walilolitaka na kuamini kwamba wangetenda lililo sahihi, au kutumainia wangetenda lililo sahihi. Si wakaja na tendo lisilo sawa right, na wakausa haki yao ya mzaliwa wa kwanza kama alivyofanya Esau. Kwa ulimwengu Shetani alishinda one. Na akaichukua naye, amekuwa na miaka elfu sita kujenga Edeni yake kama Mungu alivyokuwa na miaka elfu sita ya kumaliza Edeni yake. A kwa udanganyifu, udanganyifu wa neno au wa watu. Sasa aliweka Edeni yake mwenyewe humu duniani katika dhambi. Edeni ya Mungu iliwekwa katika haki, Edeni ya Shetani inawekwa katika dhambi, kwa sababu Shetani ni dhambi, Mungu ni haki aumu wa Mungu uliwekwa katika haki na amani na uzima, Italian na utawala wa shetani huko katika dhambi na dhambi ya kidini. Angalia jinsi alivyozipoteza that katika udanganyifu, kama alivyosema angefanya, aliahidi kufanya hili. Je, kuna mtu anayejua hilo? Hebu tufungue Isaya kama mkitaka baadhi ya maandiko haya kama mkiyanibidi ni nukuu nadhani mengi zaidi na buni hebu tukungue Isaya sura ya kumi na nne kwa muda mchache tuone tu ambalo shetani alisema hapa muda kidogo Isaya kumi na nne tutaisoma sana jamaa huyu alilofanya ya kumi na nne anzia na aya ya kumi na mbili iinipianguka kutoka mbinguni ewe nyota ya ufajiri mwana wa asubuhi Jinsi ulivyokatwa kabisa, ewe uliyeliangusha taifa! Nawe ulisema moyoni mwako, nitapanda mpaka mbinguni, nitakiinua kiti changu juu ya juu kuliko nyota, yaani wana nyota za Mungu, nami nitaketi juu ya mlima wa mkutano, juu ya upande wa mwisho wa kaskazini Kupita vimo vya mawingu na nitafanana na yeye aliye juu. Sasa linganisha hili hapa na yale maandiko mengine katika Wathesalonike muda uliopita, jinsi alivyosema anageri katika hekalu la Mungu akijiinua mwenyewe juu ya kile kiitwacho Mungu, ili kwamba yeye kama Mungu anaabudiwa kama Mungu duniani. Hapo yupo mungu wa dunia hii ambaye nimehubirieni mnamo jumapili iliyopita. Yupo hapa leo katika udanganyifu, ile danganyifu. Wakati mkuu ambamo unaishi ni wakati mzuri zaidi ya nyakati zote, kwa sababu tunaelekea ule utawala wa miaka elfu el, tena naelekea jeni tena, lakini papa hapa kwenye wakati huu kila udanganyifu na kila ujanja ambao aliwahi kutumia na ameweza uh, uh, kudanganyia anayekusanya wote pamoja na kujimarisha na kushuka down. kama Mungu na kujiweka mwenyewe mahali uh, pa Mungu wa uh, kidini naye anaweza kunukuu maandiko naye anaweza kukuambia maandiko kama vile shetani alivyofanya kwa Hawa uh, katika bustani ya Eden lakini kwa sehemu moja ya hilo ndilo lote limpasalo kutenda kufanya pengo hilo ambapo sumu ya fundisho la shetani inaweza kuingilia kama tunjio la mtu mwenye busara, ambalo tulikuwa tukizungumzia usiku ule mwingine. Sasa alisema atajinua mwenyewe juu ya aliye juu, alipanda juu ya vimo vya mawingu na nyota, naye akeketi hapo kama Mungu na kuwa juu ya aliye juu. Naye amefanikiwa katika kutekeleza vitisho vyake bila shaka anakuwa na mafanikio ya ajabu katika kutekeleza vitisho vyake, kwa watu wakimwachilia aeleze vibaya kila kitu katika kila wakati, thamani ya neno la hadi la Mungu kwa wakati ule. Hivyo ndivyo alivyotenda hasa katika kila wakati, alilieleza vibaya. Katika siku za Nuhu, alieleza kwamba haingewezekana kunyesha mvua toka mbinguni, kwani hakuna mvua juu huko. Ishiri e kubwa ya kisayansi ambayo alihubiri katika bustani ya Edeni aliweza kupeleka vyombo no kwenye mwezi na kuthibitisha hakuna unyevu ko... uk lakini Mungu alisema mvua itakuja. Uh, lakini she shetani alifanikiwa katika that kutia sumu bongo za watu kwa utafiti wa kisayansi kwamba isingewezekana is kutendeka, lakini ilitendeka. Mungu alisema ingetendeka, naye ikatendeka. Alitenda hivyo sasa uh, katika siku za uh, Yesu alisema jambo lile lile, alisia sum bongo zao tena kwa uongo. Unaona, kutafsiri neno kibaya. Sio wewe ni mwana wa Mungu? Sasa he hebu nione ukifanya kitu kuhusu jambo hilo. Yesu hakujipumbaza kwake, hakufanya hivyo kamwe. Mungu hajipumbazi, si lazima ajibu kitu chochote ambacho shetani anauliza Yeyetu Yesu alisema, imeandikwa, wewe hutaishi, mtu hataishi kwa mkate tu mbali kwa kila neno litokalo kinywani mwa Mungu. Naona eye, haikumlazimu kujipumbaza kwake, hakumlazimu kutengeneza mkate. Angeweza kufanya hivyo, lakini angekuwa akimsikiliza Iblisi, na kwa hivyo haikumpaza kumsikiliza Iblisi. Yeah, ni dhambi ya kidini kama hapo mwanzo, so danganyivu sana. Niangalie sasa. It's si tu dhambi ya kale ya kila siku kuzini na kulewa na kutumia jina la Mungu bure, si hiyo yeah? Unakumbuka miaka so mingi iliyopita, wengi wenu hapa washiriki wa siku nyingi, unakumbuka yale mahubiri niliyohubiri juu ya kuadhirika hukumuni kahaba yeye hatataadhirika, hapo. Anajua, anakuelewa. Mlezi patataadhirika kule, afanye magendo ya pombe, mcheza kanari, fongo bwizi, yeye hataadhirika. Kila ye yu mtu yule anayefikiria yeye yuko sahihi, huko ndiko kuadhirika. Huyo ndiye yule mtu aliyekuja akisema, <laughs> Bwana, sikuhubiri injili sikutua pepo katika jina lako? <laughs> Yesu alisema ondokeni kwangu ninyi mtendao wa maovu, sikuwajua ninyi kamwe. Hapo ndipo penye kuadhirika. Naona huo udanganyifu, hilo ndilo ambalo wakati wote, hapo ndipo ambapo sielewesi sana. Si kwamba nataka kuwa tofauti, sitaki kuwa tofauti, lakini yani pasa niwe kweli na ujumbe na huo lazima uende kwa watu pana, usieleweke sana miongoni mwa watu, wanafikiri inapinga watu wote. Kama wangejua tu, napenda kila mtu, najaribu niwezavyo kuwaletea iliyo kweli, kama inavyowekwa moyoni mwangu na jinsi inavyowekwa katika bibilia hapa, na Mungu anathibitisha hilo kwa ukweli. Kwa hivyo hakuna kitu kingine cha kufanya kulihusu, ama wanaliangalia hau hawaliangalii ona hataki kuliona, kwa sababu so wamekwisha uza tayari, wameuza haki yao ya mzaliwa wa kwanza kwa taratibu fulani sehemu fulani, kujaribu kwa haki yao ya mzaliwa wa kwanza akufika mbinguni juu ya msingi na wa taratibu ya dini, ambao shetani ndiye kichwa cha kila sehemu yake. Mungu hajawahi kuwa na dini ya kidhehebu kamwe, hajawa nayo, nao wanajiuza kwa hiyo ambapo wao kundi la watu wana fasiri uh, uh, uh, neno says, na kusema lina maanisha hivi na linamaanisha vile. Mungu hahitaji mfasiri, hujifasiria mwenyewe. Hahitaji mtu mwingine yeyote kumwambia namna ya kufanya. Yeye ni mwenye uweza wote, alisema namna angalitenda, na hivyo ndivyo jinsi anavyo inavyombidi kushika neno lake. Hapo aliposema ishara hizi zitafuatana na hao waaminio <coughs> yeye alimaanisha hilo tu. Lolote alilosema <coughs> ingetokea alisema, ingetokea katika siku hizi za mwisho kwamba angetenda mambo fulani, na ameyatenda. Lazima kumuuliza yeyote kama kuna muda au la, anajua ni muda gani na mpango ni nini. Sasa shetani huyu mdanganyifu, kama ilivyoonenwa katika Mathayo ishirini na nne ishirini na nne na udanganyifu mwingi mno sasa, tunaona kwa kwamba kwa mpango wake wa ajili ya ujuzi elimu bora, elimu ya maadili ya hali ya juu, ustarabu na kadhalika, amewaloga watu ambao wa wanataka kumtumikia Mungu katika kuamini uongo wake hawa. Hakutaka kufanya hilo, lakini alimwonyesha jinsi ilivyokuwa na hekima zaidi. Yeye hakujua, alitaka kujua kufahamu lakini alitaka kufahamu, na Mungu akamwambia, jaribu kuelewa. Nawezaje kuelewa lolote la mambo haya? Siwezi elewa, ninayaamini hai. Ni lazimu niyaelewe. Mungu ni imani na sio kuelewa, tunaamini tu analosema. Sasa alinganisha Edeni ya Mungu na Shetani. E, sasa baada ya miaka elfu sita ya upotovu wa tafsiri ya kweli ya neno la Mungu lililoahidiwa kwa wakati huu. Hebu tulilinganishe sasa na angalia, ni wapi tunalipata kama alivyofanya kanisa wakati wa Kristo katika uh, Yesu akijaribu kuwazuia uh, wana waaminifu wa Mungu kujua ukweli. Hiyo ni Mungu uh, Mungu aliweka watoto wake hapa, sifa zake kushirikiana naye kwa kushikiana lake. Vipi kama baba yako angekuambia, nawe umwana mwaminivu kwa baba yako, naye akuambia, mwanangu, usiende kwenye maji yale kule kuogelea kwa sababu kuna mamba katika maji yale, na mtu arudi na kusema kicha, maji mazuri kama hayo hayana mamba. Sasa utamsikiliza nani? Kama umwana wa kweli kweli, utamsikiliza baba yako. Mwana analiza upindi wa Mungu. E, huchukua neno la Mungu kwanza, jali ambalo mtu mwingine yeyote anapena kuhusu hilo. Wanaamini neno la Mungu kwanza, kunasoma katika kikombe nao huamini hilo. Kuna imani katika neno lake lote. Begu yake ulileta Edeni ya utukufu, upendo na uzima wa milele. Hilo ndilo ambalo Edeni ya Mungu inatoa utakatifu, nayo ilileta Edeni ya utakatifu, upendo ufahamu ukamilifu na uzima wa milele. Hilo ndilo analopanda Mungu neno lake, uzao wake. Hivyo ndivyo kanisa lake alitakuwa mwishoni, litakuwa kitu kile kile. Angalia, yeah. pana wazo hapa, usilisahau you nitalipikia know. Wakati mwingine au ujumbe mwingine, lakini unajua, alisema kila mbegu itoe kwa jinsi yake. Hiyo ni amri ya Mungu. Sasa itamfanini mubiri yeyote au mtu mwingine yeyote kujaribu kuifanya neno see? lile liseme kitu kingine, naona ila. Every neno la Mungu ni mbegu. Yesu alisema hivyo, mbegu aliyoipanda mpanzi, hiyo kama Marko kumi na sita neno la Mungu litazaa kwa jinsi yake, lakini ni neno la Mungu litazaa kwa jinsi yake ila hadi nyingine lazima izae kwa jinsi yake. Unaona, unamuona shetani hapa katika kujibadilisha, anajaribu kusema sio hilo hivyo. Naelewa hilo. Shetani asema lo, hilo si la siku hizi, hilo ni la wakati mwingine, hilo hata halimaanishi hilo. La mbegu lazima izae kwa jinsi yake. Hivyo ndivyo ambavyo Mungu aliimarisha Edeni yake, sivyo? Na ndilo hili hapa. Hivyo ndivyo ambavyo Mungu aliimarisha kanisa lake. Kila neno kwa jinsi yake. Mtu hataishwa mkate tu, bali kwa kila neno litokalo kinywani mwa Mungu. Unaona, shetani atachukua kitu kingine, lakini Mungu alisema kila mbegu kwa jinsi yake. Kama hadi alisema ishara hizi zafuatana na hawaaminio a. Kanisa usema ujiunge na kanisa, kariri kanuni za imani, ijue katika sinu. Kuna mambo kama hayo katika Biblia nzima lakini Yesu alisema ishara hizi zitafuatana na hao waaminio, katika jina langu watatoa pepo, watanena kwa lugha wa mpya, hao wakishika nyoka au kunywa kitu cha kufisha havita wadhuru, ama wakiweka mikono yao juu ya wagonjwa watapata afya. Mtu gani atakataa hilo? Unaona, la mbegu itazaa kwa jinsi yake. Kama wewe ni uzao wa Mungu fifa mwana wa Mungu, basi neno la Mungu limepandwa ndani yako, basi unapolisikia neno la Mungu, kondoo wangu huisikia sauti yangu, mgeni hawatamfuata. Basi kila mbegu hutoka kwa jinsi yake. Sasa tunaona kwamba kila mbegu ikizaa kwa jinsi yake, hapatakuwa na kifo katika Edeni ile, hapata kuwa na kifo katika Edeni mpya, unaona. Hapakuwa na chochote kingine isipokuwa utakatifu, usafi na uzima wa milele. Sasa, kwa kutokuamini katika neno lote la Mungu, kumeleta mbegu ya uchafu katika Edeni ya Shetani. Sasa, tunaingia ndani ambapo Shetani amechukua katika enzi kama mpinga Kristo katika Edeni ya dunia hii. Deni ya dhambi, dini iliyopotoshwa. Alianza si katika, mimi ni Shetani, mimi ni yule malaika mkuu, si katika hilo, lakini kwa kulipotosha neno la Mungu. Vivyo ndivyo alivyoeleza utawala wake katika kila wakati. Na sasa katika wakati huu, mkuu wa udanganyivu tayari kuchukua kiti chake cha enzi kwa watu wake. Amejijengea edeni ya kiasili ya elimu ya kisayansi. Sawa, Wahubiri wa kisayansi, kanisa la kisayansi, teologia ya kisayansi, kila kitu ni cha kisayansi, kila kitu kiko kwenye msingi wa ujuzi. Kanisa lote limejengwa juu ya ujuzi, alikujengwa juu ya imani. Wakati mmoja nilikwenda kufanya mkutano kwenye kanisa la mtu fulani, lilikuwa jumba kubwa la mikutano huku magharibi. Mtu mzuri, naye alikana vitu hivi ambavyo tunazungumzia hata hivyo nilipenda tu mzuri mzee. Kusanyiko lake lilipotoka liketi watu elfu sita kusanyiko lake lilipotoka nje katika ibada ya alasiri kama elfu moja mia tano wote walikuwa wasomi waliovalia nadhifu, nami niliketi pale na kuangalia biri maubiri mazuri sana mtu huyo alihubiri, na alafu aliuliza kama yeyote alitaka kumkubali Kristo wainue tu mikono yao Mea, kuna aliyeinua mkono wake. Hata hatimaye mwanamke mmoja akainua mkono wake emabena tata sasa, um Mkristo na akamweka ubatizo. Kisha akatoka akamweka wakfu mtoto mchanga, akambusu mtoto mchanga na kumwombea, na akatawanyisha kusanyiko. Kusanyiko lake lilipotoka, wote ni watu wazuri waliosoma, walioelimika. Kisha nilikuwa nimesimama kando kumpa mtu huyo mkono na kumtakia mafanikio kwa Mungu Alipokuwa akitoka nilipoingia hapo kundi langu alikaingia awange waruhusu kuingia, wakati kundi lake ilipokuwa pale hapa, wagonjwa machela makoti awaa une wazimu na kadhalika. Unaona tofauti, ndio hilo. Hicho ndicho kitu ninachozungumzia. Uh, unaona unaona. When, uh, ni kitu tofauti uh, ambapo uh, kwa ujuzi wa kisayansi unaweza kufanya Godfrey. Injili si ya kueleweka, yeye amwaminie Yesu Kristo hatautumia, unaona, bali ishara hizi zitafuatana uh, na hao waaminio. Anashindwa kuweka hilo ndani, hapo alimwamini Yesu Kristo, ameokolewa kama ishara hizi kufuatana na mwamini na yeye yeah, yeye neno langu sikujifanya kitu fulani, si kulisikia na masikio pekee, lakini kulielewa yote. Anaweza kulisikia kahaba, anaweza kulisikia okay, na abakie kahaba, naona Levi anaweza kulisikia, Mungu anaweza kulisikia na bado abakie Mungu. Lakini yeye hapaamwia neno langu kumaamini yeye aliyenipeleka ana uzima wa milele. Hivyo hivyo naona no, na hakuna mtu awezaye kupenda hilo isipokuwa Mungu anayemchagua tangu zamani. Yesu alisema tena, hakuna mtu awezaye kuja kwangu asipovutwa na Baba yangu, na wote ambao Baba amenipa watakuja kwangu. Amina. yote so, yako katika mamlaka ya Mungu na kujua kwa Mungu tangu awali wa uishi e peke yake, na hakuna mtu amwambiae la kufanya. Sasa kwa kutokuamini eh, na kuchukua neno lote la Mungu kumeleta mbegu ya kutokuamini haf ya dhambi shuki na kifo cha milele kiko katika wakati wa, wa dhambi wa kanisa la kiaskiri Umefahamu siku hii ambapo ulimwengu mzima ni wa kidini, you know, ulijua hilo, ulimwengu mzima ni wa kidini. Na katika wakati wa kidini, makanisa makubwa kwenye kila kona, kila kitu, jambo zima huisia kwenye kuabudiwa kwa Shetani. Hapa lipo Papa hapa kwenye Biblia, hilo right. Ni kweli, na katika hizi life. seminari za kiakiri like na za kiteolojia, ambazo zimezaa mtu wa bongo nyingi ambaye amefundishwa jinsi ya kuzungumza, ya kufanya, namna ya kushikwa na mshtuko um, wao na kila kitu, kama saikolojia miaka mitatu na mine, kujua jinsi ya kushughulika na akili ya mwanadamu. Ni Roho wa Mungu, si kitu ambacho unaelimishwa ni kitu ambacho kimewekwa ndani yako tangu awali kwa mkono wa Mungu uh, mwenyewe. Hauwezi uh, kuelimishwa ama kufunzwa. Ujuzi wako umepewa huo tangu awali kwa mkono wa Mungu, na kujua kwa tangu awali, hilo ni kweli. Sasa alileta edeni hii kubwa ambayo sasa wanaishi ndani yake, edeni ya kanisa la ulimwengu wote, wanaunganika pamoja sasa kwenye halmashauri kuu ya ukemeni nao watakuwa na kanisa la ulimwengu watowakia chini kiongozi mmoja, ambapo shetani atatawazwa kweli kabisa. Na mwisho wa mwisho unatoka kumshika bibi arusi kabla hajaingia katika hiyo, kwani mara ingia hapo katika hiyo amekwisha chukua alama ya mnyama na amekwisha hatatoka kamwe kati ya hiyo. Hiyo ndiyo sababu inasema tokeni kwake watu wangu, kabla haijaenda kwake, naona kazi yao, mkatengwe nao sasa chuki na kifo na kutengwa milele na Mungu katika eni hii ana ambayo uchap. vipi seed. kwa kupanda mbegu mbaya anikumbusha ono nililoona kabla ya kutana na wapentekoste na mtu yule aliyezunguka ulimwengu amevaa mavazi meupe. Umenisikia nikilisimulia mara nyingi. Mmoja aka nyuma yake akipanda mbegu za kutopatana lakini alishinda kwa urahisi ya katika Hawa, katika bustani ya Edeni, kwa tamaa mbaya ya Hawa ya dhambi, tamaa mbaya ya Hawa ya kutenda dhambi. Basi kama Hawa alitamani maarifa, ilikuwa dhambi, kasi tunapotamani maarifa tunataka PhD, LLD, ni dhambi kufanya hivi? Huo ni msema mzito, lakini hiyo ni ukweli. Huru ni mzito kiasi gani, bado ni ukweli. Thamani maarifa, ufahamu. Jambo lenyewe ni kwamba ni leo hatujaribu kuliimarisha neno la Mungu katika nyoyo ya watu, tunajaribu kujiimarisha sisi wenyewe alisa, anajaribu kuweka fundisho la kanisa katika moyo wa watu imeamrishwa kuimarisha neno la Mungu. Paulo alisema, sikuwajia kwa maneno ya hekima yenye kushawishi akili za watu, ili imani yenu isiwe katika hekima ya wanadamu ili so, imeweta kwenu kwa nguvu katika mabirisho ya roho Mtakatifu, ili imani yenu ikae katika Mungu. Haya basi mwanadamu lazima ajiimarishe mwenyewe, naliona miongoni sabu mtu na atende kitu kwa mtu na mtume, utaona kila mtu akijaribu kumwijiza ona, wanajaribu kujiimarisha wenyewe wa hey, la mtu itenda ni hili nini? ni nye bebu langu mimi, ili wakijiimarisha wenyewe, unaubiri juu ya nini? wenyewe au pame wa Mungu, liimarisheni neno la Mungu, ondoeni kutokuamini, kisha mweke upame wa Mungu katika moyo wa mwanadamu na ufalme wa Mungu hauwezi kuimarishwa katika moyo wa mwanadamu isipokuwa Mungu amemuumba mtu huyo namna hiyo. Hawezi kuweka katika na kuu. Sehemu iliyodanganyifu ni kwamba mtu huyo anafikiria kwamba ni sawa. Iko njia ionekanayo kuwa sawa machoni pa mtu huyo. Kila mtu mwenye akili nyingi huonekana wa kweli kama nilivyowaambia jumapili chache zilizopita niliposimama karibu na mtoto wangu mchanga aliyekuwa anakufa, na shetani akasimama hapo na akasema, hayako yuko night pale night. alifia mikononi mwako usiku uliopita, io yupo pale amelala katika chumba cha maiti, na mwanao yuko hapa, anakwenda namamomba kujibu, na ameshusha kivuli juu yako. Nsasa, bado yeye ni Mungu mwema na bado ulisema alikuwa mponyaji, nawe ambaye unasimamia kile ulichosema. Ni sawa umekosea. kila sababu, kila sehemu ya akili ilibidi kubaliane kwamba ilikuwa sahihi na yeye alikuwa sahihi kiasi yes, hicho so, alikuwa sahihi alipomwambia hawa, macho yenu yatakumbuliwa. hey right, nani mtajua yaliyo mema na mabaya, nani mtakuwa right, kama miungu namna hiyo, uh, mkijua mazuri na mabaya, ababu Mungu the... hakuwaruhusu wajione wenyewe bado kwamba walikuwa uchi, kwa hiyo walijua, wangejua mema na mabaya, naye alikuwa sahihi. Lakini unaona, ilikuwa kinyume cha neno la Mungu. Vivyo hivyo wa well, uchumi katika seminari wakijifunza well, we biolojia za mwanadamu yaweza yaonekane sawa, yaweza iwe fahamu nzuri ya jambo hilo, lakini ni makosa. Haitubidi kulielewa, tunaliamini kwa sababu walisema ndivyo ilivyo, na hilo la tosha milele. Jambo hilo lote, hivyo ndivyo tunavyoliamini. Lo, jinsi hawa alivyotamani kupata PhD jinsi alivyotamani kuwa na really chini kuliko alivyokuwa. Angalia jinsi walivyofanana mtu na mkewe. Sasa angalia mtu na mkewe, watu wawili uchi katika bustani ya Edeni ya Mungu. Sasa nitamalizia nisema, nitaendelea kwa dakika chache. Angalia kama sasa katika kufunga, linganisha hili saa kiasi gani wanachifanana mtu yule na mkewe, watu wawili katika Edeni ya Mungu, bila kuvaa kipande cha nguo kilichoshona. Na hawakujua. Kwa nini hawakujua? Kwa kuwa walikuwa wamefumbwa hisi zao za kujijua wako uchi kwa utaji mtakatifu wa Roho. Wali mtakatifu waliweza mtaka kutazamana na hawakujua kwamba walikuwa uchi. Na mwingine mwanamke no, wakujua alikuwa uchi kwa sababu utakatifu wa Mungu uliofunika macho yao. Angalia, Mungu alificha dhamiri zao kutoka kwa dhambi kwa utaji utakatifu. Laiti angalikuwa na wakati kuangalia hilo dakika chache. Angalia hapa, kwa maana yeye mwabudu akisha kusafishwa mara moja, Waebrania, mwabudu akisha kusafishwa mara moja, akinga jiona tena kuwa na dhambi. Dhambi imeondolewa mbali naye. Kimsikia ndugu, navo akisema asubuhi hii, pengine mtu fulani alikuwa akimuuliza, kwa nini sikuhubiri juu ya Roho Mtakatifu? Kwa nini sikufanya jambo hili? Hili hapa Roha Mtakatifu ni matendo yaliyo ndani yako, ni uzima, si msisimko wa mwili, sio namna fulani ya uhakika wa matendo ya kimwili. Hali ni Yesu Kristo, neno la Mungu ililowekwa katika moyo wako kuiwisha kila neno la wakati huu. Sawa, angalia Roho Mtakatifu katika matendo ni sana katika dirisho, lakini katika matendo anavyotenda kulingana na neno. Angalia sasa Roho Mtakatifu wa neno takatifu la Mungu alimweka mwanamume na mwanamke ute, na hawakujua ni nzuri jinsi gani usima wa neno ile neno. Mungu alisema kuna mti katikati ya bustani, mwanamke, na katikati ya bustani kuna mti si huu, hata msiuguze, kwa maana siku hiyo mtakapoula, siku hiyo mtakufa walikuwa wametiwa utaji mtakatifu, wasiwona, hawakujua chochote kuhusu, hawakuthubutu kuguza, walikuwa wametiwa utaji mtakatifu. Walikuwa salama katika hema kubwa ya Mungu, walikuwa hai, hawakuwa na pipo kila mahali. Haleluya. Elimu ya juu na kadhalika, basi alipofanya kusimama na kumsikiliza kwa dakika moja hoja zake ambazo tunaambiwa tuziangushe, alipomfanya asikilize. Sasa kusema hapa, so kanisa liko hivi na vile, so imekwisha kuwekwa kwa muda mrefu, isitukanisa mojawapo la is kale sana nchini, mmea wa mji huenda ni nini, unaona kama ni kinyume cha neno la Mungu lipindo ni adui wako. Kitu chochote ya neno ni adui wako. Kila kitu ambacho upenda neno ni ndugu yako, yeye ni sehemu yako. Aliondoa ule utaji mtakatifu, ili aone jinsi kujua kimwili kulivyo hasa. Linganisha hilo jinsi tamaa mbaya ingefanya aliondoa ule utaji machoni pake Hili kitu ya kitakatifu ambacho Mungu alikuwa ameweka machoni pake. Alitaka maarifa, ajue ilivyokuwa hiyo. Aliondoa ule utaji apate kuona ilikuwa nini. Alimsikiliza Ibilisi basi, and angalia alimwingiza mahali pa namna gani. Wametenda jambo lile lile katika kila wakati baadaye, siku zote wakienda upande wa kiki na sasa wamejenga ufalme wa maarifa ya Shetani, beku yake aliyopanda nayo na imemfanya ulimwengu kuwa Edeni e ya kifo, sasa death. Angalia sasa sasa, tazama Ufunuo tatu, wakati wa kanisa la Laodikia lifikirie bongoni mwako. Sasa angalia yeye, yeah, yeah. Hawa ni maukia wa shetani. Ile nyoka alimfikia Hawa kabla ya Adamu hajamfikia, hey. unaona right. hilo yeah. ni kweli kwa oh yeah. hivyo he alimdanganya. Kwa hivyo Shetani yule nyoka alikuwa mume wa Hawa kabla ya Adamu kumjua, unaona, alimdanganya vile alisema, alimdanganya yeah. naye akajua alikuwa uchi saa hiyo. Naona sasa utazama wakazi wa kanisa la Laodikia, yeye ye hawa ameketi kama malkia wa shetani, itajiri katika mali ya dunia, kipofu uchi, tena na hajui hilo, kama tu ilivyokuwa katika Edeni ya Mungu, si kwa sababu now, ule utaji mtakatifu umo juu ya uso wake lakini utaji, ambapo, utaji wa tamaa mbaya ambapo aliondoa ule utaji mtakatifu wa Mungu na akavaa utaji wa ujuzi wa kwa ajili ya tamaa mbaya, na sasa ana utaji wa tamaa mbaya hata jipa kwa jambo hilo kuwa ni bam. She's naked on the street, she's a barabarani, naye hajui hilo, yeye ni kahaba mitaani waliofaa kaptura hizi usoni pa Mungu ni kahaba, nao hawajui hilo. Angalia tukuwa si wanawake wetu. Uh, sasa kama ukitaka kuona hali ambayo kanisa limefikia angalia namna wanawake wanavyoenenda huwakilisha kanisa, saibeni ya shetani ya dhambi na kutokuamini upotovu wa kidini paume uliopotoka badala ya kuchukua neno la Mungu wamechukua akili ya kisomo ya binadamu. Badala ya kuchukua kanisa wamechukua bebu na wanalileta kwenye kiongozi mmoja mkuu. Sasa angalia, wamepotoshwa kutoka kutokuwa na hatia. Usikose hili sasa. Kanisa limevaa utaji wa tamaa mbaya. Angalia kile ambacho hilo limelitendea limelipotosha toka kutokuwa na hatia likapata maarifa. Unaona ule utaji mtakatifu, hakuwa na hatia akiwa na ule utaji wa tamambaya, yeye ni maarifa, anajua ni wakupendeza, anajua kile unachofanya. Unaona mtu wa kutamanika kumpa mtu maarifa. Unaona amepotoshwa kutoka kutokuwa na hatia akapata maarifa kutoka utakatifu. Hadi na toka uzimani kuingia mautini. Ufalme huu lazima ufe, ufalme huu utakufa. Mungu wa mbinguni ataharibu toka usoni wa nchi. Katika upotofu huu umetoka kwa mwanamume hadi mwanamke, na kutoka mwanamke hadi mwanamume na, na uh, hawajui hilo kunda nzuri sana la like Edeni ya Shetani. Kama utatazama barabarani leo hii, uwaangalie watu wetu wa kisasa, angalia ilikuwa hawa ambaye Shetani alimtumia Adam kumfanya Adamu atende dhambi dambi kwa nguvu zake za tamaa mbaya. Sasa vivyo hivyo akifanya really kitu kile kile leo, angalia myale zilizokatwa hizo zilizopodolewa, nguo za kutamanisha, naona yeye ye hutenda so hilo, na hajui kwamba kila moja ya mambo haya ni kinyume cha neno la Mungu. Kata nywele zake umfanya mwanamke asiye na heshima, kahaba. Uvaa kaptura umwega katika haibu, vaa mavazi ya kutamanisha umfanya kahaba, naye hajui hilo. Si kwa sababu ya utakatifu wa Mungu, kwa sababu ya tamaa mbaya ya shetani Alimfanya Adamu, wa... Adamu wake alimfanya Adamu wake amtamani, alivua zile nguo ambazo and Mungu and alimvalisha England, kule nyuma katika Edeni. Kwa safari yake katika hili jangwa, aliziondoa alijivua nguo ambapo Mungu alikuwa amemfunika kila mahali kwa ngozi. Ameanza kukata nywele zake kidogo kidogo, kidogo kidogo, kila wakati Now sasa amerudi ambapo alikuwa hapo mwanzo. Sasa amemfanya Adamu wake avae nguo zake za dani mwanamume akivaa hizo kaptura zinazofanana na za kike na kutoka nje huku, sidhani kuna wanaume wa kutosha kwake iye kike kuu sana. Ninalojua anafanya damu wake aliyepotoka kutenda kama anavyotenda yeye, unaona, kuvaa nguo zake za ndani. Aliona aliloweza kufanya huko nyuma wakati alipovua nguo zake mbali, nguo zake za ndani hizo ni kaptura, bila shaka, hizo ni nguo za ndani za mwanamke, na hapa her Adamu wake anazivaa sasa, ambalo kulingana na we'll neno the la asili la Mungu ni sikiza, kwa mwanamke kuvaa nguo zimpasazo mwanamume na mwanamume akivaa nguo zimpasazo mwanamke, kutoka neno la asili fikiria hilo sasa. Mwanamume sasa anataka nywele kukingama uso kama mwanamke pia anasichana na kufikia viviringisha nywele. Baadhi ya mambo ya kuchapua moyo sana niliyowahi kuona maishani mwangu ni baadhi ya watoto hawa hapa leo wamekata, eh, nywele zao, uh, kukingama uso na kuzichana nyuma hivi, nywele zilizotiwa rangi, rangi na namna fulani ya dawa ya na kuitia rangi na kuziviringisha katika viviringisha nywele, akizi kingamisha usoni Naona asingalilia mi angeweza kutibizika. Labda alikuwa mwanamume, lakini katika roho yake yeye ni mwanamke, hajui ni wa upande gani wa nyumba. Hilo ni kweli ini alivyopotosha. Hilo ndilo ambalo shetani anafanya, upotosha mataifa, upotosha kanisa, upotosha watu. Ni mdanganyifu, mpotoaji wa ukweli wa asili. Mungu alimfanya mwanamume mwanamume. Alimfanya mwanamke mwanamke, na aliwafalisha tofauti na alimaanisha wabakie namna hiyo na kuenenda namna hiyo, mmoja ni wa kike na mwingine ni wa kiume. Alimtenga Adamu katika bustani ya Edeni na akafanya hili, akamtenga hawa kutoka hawa kwa Adamu. Yeye ukata nywele ukinamisha uso kama za mwanamke, ukata nywele zake kama za mume, na mwanamume kujaribu ku kuwa na nywele kama za mwanamke mwanamke huvaa nguo za mwanamume za nje He, naye mwanamume huvaa nguo za mwanamke za ndani. Sasa hilo laonekana jambo la ukufuru, lakini silimanishi namna hiyo, ni ukweli kabisa wa ijiri. Ah, hulijui hilo basi? Unakaso ama wewa uia hujapita barabarani, naye mwanamke yeah, na mwanamume pia hufikiria kwamba ni sahihi. Wanapatana mahali fulani, wanawake bema ni joto sana wazee wa kindi wa, wa Apache kule wangewaaibisha. Wanavyopata joto ndivyo wanavyovaa nguo zaidi, kujikinga na jua, kufanya utoke jasho kusudi upate kubaridishwa wanapotembea wao. Simama kule nje juani, usingeweza kuvumilia chochote, ungetoka uvimbe kutokana na joto kali na kuungua bali unaona utile wanachoita elimu ya juu, sayansi ya kisasa imeleta hii. Oh jamani, huyo hapo uchi katika halo la na hajui hilo. Alikuwa uchi huko Edeni. Unaona hizo paume mbili zinafanana, mmoja ni wa dhambi na kifo, ule mwingine ni uzima na tani humo, alipewa utaji mtakatifu. Watu wawili walikuwa uchi, hawakujua hilo hawakujua chochote kuhusu hilo kwa sababu walikuwa wametiwa utaji wa roho wa Mungu, na hapa wamevaa vazi la tamaa mbaya na wanatazamana ku no. Adamu aliweza kutazama Hawa na hakujua kwamba alikuwa uchi. Sasa akiwa na vazi la tamaa mbaya atambui kwamba yu uchi, lakini analitenda hilo chini ya huu utaji wa tamaa mbaya, kumfanya mwanamume mwana mwana amtazame mwana mwana. Jambo pekee ililoweza kufanya, huamini hilo lakini unalipenda hata hivi. Mwanamume anaangalia kwamba unavutia sana, mpaka akaja na kuvaa baadhi ya nguo zako juu yake mwenyewe. Lo, oh! Jinsi gani ni wakati wa namna gani, ni muula wa namna gani, jinsi ulivyo mdanganyifu. Mambo haya yote na hai jambo hilo iliyopotoka kabisa, imo ndani ya mwanamume ametiwa utaji wa tamaa mbaya ya shetani, na mwanamke pia ni roho she wa shetani wa jamii. Unaona, hawajui lakini wao ni shirika, a watu waliovaa kaptura ni wa taratibu za kidini, wanaume na huvalia like namna hiyo, wamo katika shirika. Itawapeni ufupi wake, PMW, chama cha madada wanena hiyo wao ni wanachama wake wanakuja huku, na chama cha madada wanene na masikini suruali ndogo, kitu kinachoonekana kitabu na cha kale chenye mafundafunda. Ewa mwanamume, huenda usikubaliane nami juu ya hili, lakini huo ni ukweli. Umekwisha potoshwa nawe hujui hilo wewe, hu hutendi tena kama mwanamume. Unaona umekuwa wadhaifu sana, hivi karibuni hawatakuwa na chochote ndani yao tena, wanaume kwa wanawake pia. Wao ni wachama, wao ni shirika. Kwa nini jirani yangu Yohana anavaa katura? Kwa nini mimi nizivae? Uh, uh, Lwela alitaka, alitaka nizivae kwa sababu jirani yangu Yohana alizivaa na tena. Well, uh, kama sisi Jane anaweza kuzivaa vivyo hivyo na marba Jane na sisi Lou ama yoyote yule. Unaona, naona ni chama shirika, kwayo ni mwanachama wake akiroho, na kuna habari kama hilo ni kweli na twaona ni kweli. Kwa hiyo wewe, umepofuswa, umepofuswa kwa mabedu haya ambayo shetani amekupinda pinda. Kwayo ni upotofu wa neno la asili Mungu, ufalme wake na mpango wake kwa watoto wake. Shetani amewapinda pinda wanaume na wanawake katika mambo haya na hawajui hilo upotofu Unaona, si mwana wa Mungu, si mwana wa Shetani. Na mbingi ya Shetani, jambo zito kulinena. Shetani amefanikiwa katika kupotosha na kuchukua ulimwengu huu na kufanya ufame wake, ambamo wanadamu waliwekwa kwa uhuru wa kuchagua la kutenda wao wenyewe, kind of aina ya maisha waliotamani. Hilo huonyesha nini kilicho ndani ya moyo wako, unaona aut ya yako, you know, wajua nini? Matendo yako unena kwa sauti kubwa sana, hata sauti yako haisikiki. Hebu niende kwa mwanamume na kusema so, lo sote tu wa Kristo tu wa kanisa, huku picha za so wanawake walio uchi zikining'inia kila mahali kwenye afisi yake, takatuniambia okay. okay. yeah. akitoleta tofauti so, okay. ningejua bora zaidi na wewe pia wacha mwanamke asema yeye ni Mkristo akiwa na nywele fupi, unajua zaidi ya hayo naam, ndio bwana. Hebu na aseme yeye ni Mkristo akiwa amejipaka rangi na you know poda na kaptura na kusema ni Mkristo, unajua zaidi ya hayo wa Mungu kufunza that's mambo bora zaidi banausema, hawezi kufanya hivyo na awe mkristo pia, hata hana heshima na kila kitu. Je, Mungu atawekaje kitu kinachotayarisha katika ufamo wake? La bwana, hata kidogo la bwana, wao wenyewe inaonyesha tamaa zao. Huwezi kumweka huwa kula pamoja na kengewa hata kidogo. Huwa ana nyongo, huwezi kula mzoga ule wa kale, kama akiudonoa mara moja ungalimuua, naye anajua hivyo, lakini kengewa anaweza kula karibu chochote anachotaka kula. Unaona ana nyongo nyingi sana. Kwa hivyo hapo, unaona hivyo ndivyo ilivyo na ulimwengu leo, kila kile wako uchi na hawajui hilo. Nana nilimfanya hivyo kwa tamaa ya mwanamke ya kupata maarifa ya kujuana kimwili, ambayo alijichagulia mwenyewe. Akaangalia, ilikuwa hawa aliyemwongoza Adamu Adam kwenye makosa, na ilikuwa mwanamke aliyevua nguo zake kabla ya Adamu oh, Adam wake kuvua zake. Naona ni mwanamke siku zote, imekuwa hivi daima. Hata sasa mambo ni kama hayo, kanisa lilo linalompoteza mwanadamu kanisa waona ambalo umwongoza mwanamume anayetaka kuwa mwana wa Mungu. Kanisa i Biblia, Mungu, kwani Biblia ni mwanamume. Lo, neno lilifanyika mwii, naye alikuwa mwanamume. Biblia ni mwanamume, kanisa ni mwanamke. Unaona kanisa Biblia ambayo imempoteza mtu, kanisa ndilo lilompoteza, kanisa ndilo lililomfanya kwenda uchi. Ni Biblia la hasa, Biblia humwambia juu uchi, ndiyo Bwana. Angalia ambavyo kwa kujiona kimwili, mambaya ya kujiona kimwili, alitamani maarifa, kujua hiki kilikuwa ni nini na jinsi tunda hili ilikuwa nzuri au la, naye alilitenda. Ataurudisha oh. Hata hivyo, siku fulani kwa mwanamume ulitolewa na mwanamke, lakini ulikombolewa na mwanamume. Mwanamume mwana, mwana mwana, Yesu Kristo ambaye ni neno basi ni kitu gani angalia? Katika kumalizia hapa, si muda mrefu uliopita nilitoa tamshini uh, nina kurasa kama nne au tano ndani hapa lakini mimi za maandiko na mambo niliyotaka kuyataja, lakini sikizeni, hebu tufunge usema hili. Unakumbuka hapa si muda mrefu uliopita, nilikuwa nilikufundisha juu ya zile baragumu saba na sikukuu ya tarumbeta na kadhalika. Alisema is... kuna karamu ya uh, siku ya nane. Hiyo siku ya saba ingekuwa ya mwisho, hiyo ingekuwa ule utawala wa miaka elfu, lakini kuna sikukuu ya siku day ya nane, ambayo kama ilikuwa ya nane na hakuna siku saba, it itaifanya siku ya kwanza again. tena kurudi nyuma moja kwa moja hata kwenye siku ya kwanza, baada ya ule utawala wa miaka elfu kumalizika, basi patakuwepo na Edeni iliyowekwa tena kame mkuu wa Mungu utarudishwa, wa sababu Yesu aliupigania dhidi ya shetani katika bustani ya Gethsemane na akanyakuwa Edeni ambayo amekwenda kuiandaa huko mbinguni, hurudi tena huko mbinguni. Ye alisema msabaike mioyoni mwenu alipokuwa hapa duniani. Alisema ni Wayahudi, unamwamini Mungu akanajua nina jina baya. Ye alisema na wananena hili lile na lingine ni mwamini mungu na kama ulivyomwamini mungu ni aminini naamini alikuwa mungu aliyedhihirishwa unaona aminini pia nyumbani mwa baba yangu hakuna mengi au katika uchumi wa baba yangu katika mipango ya baba yangu kuna ikulu nyingi naenda kuandalia nani angalia jinsi yalivyo marefu maili elfu moja mia tano mrabae yako wapi amekwenda kuyaandaa yeye ni muumba mumba dhabu yote hiyo, barabara zake zinaona kama kioo. Yeye ni muumba, anatengeneza makao. akaufunua ishirini na moja alisema nami, Yohana niliona mji yule mtakatifu Yerusalemu mpya ukishuka kutoka mbinguni kwa Mungu, bakuwa na bahari tena, mbingu za kwanza na nchi ya kwanza zimekwisha kupita. Mbingu ya kwanza ilikuwa nini? Ilikuwa ule utawala wa miaka elfu. Nchi ya kwanza ilikuwa nini? Ilikuwa hii itafanywa upya, kama tu alivyobatizwa na Nuhu katika siku za uhubiri kwake, ikitakazwa na Kristo alipoinyunyizia damu yake, kufanywa upya, kuondoa wadudu wote wabaya na kila kitu yake katika kuifanya upya hapo mwishoni kwa ubatizo wa moto, ambao utaua kila mdudu mbaya, kila maradhi, kila ugonjwa, kila uchafu uliowahi kuwa duniani. Dunia itapasuka na kuwa dunia mpya. Na naliona mbingu mpya na, na nchi mpya, mbingu za kwanza na nchi za kwanza zimekwisha si pita, na hapa kuwa na bahari tena. Nami Yohana nikauona mji ule takatifu, Yerusalemu mpya, ukishuka kutoka mbinguni kwa Mungu. Huko Mungu atakuwa na sifa zake za kweli, wana wa kiume na wa kike, ambako atakuwa na ushirika nao katika utakatifu, macho yao yakiwa yametiwa upovu yasione dhambi yoyote, hapatakuwa na dhambi tangu wakati huo na kuendelea. Hebu tukazane, usidanganye katika siku hii, lakini itaaidi kuingia mlangoni, kwani wote watakawawachwa nje. Watakuwa wazinzi wenye tamaa mbaya, kila mtu amtazamaye mwanamke kumtamani amekwisha kuzini naye, wote pamoja huko nje watakuweko, wanawake wenye sifa mbaya, wanaume wenye sifa mbaya na kadhalika. Na ni wale tu waliokombolewa na walio katika kitabu cha uzima cha mwanakondoo wataingia mlangoni. Kwa hiyo itaidini, marafiki, usitanganywe katika siku hii ya mwisho. Huu ni wakati mkuu, kila mtu ana hela, kila mtu anaweza kufanya hili na kila mtu anaweza kufanya lile. Kuna hela zinazomiminika kila upande na magari makubwa na kila kitu. Hapa takuwa na hata moja katika mji ule hatakuwa gari hata moja, ndege moja la. Utakuwa ustaarabu tofauti kabisa. Utakuwa tena ustaarabu si wa ujuzi, si wa sayansi, bali wa kutokujua dhambi na imani katika Mungu aliye hai. Na tujitahidi kuingia katika huo, kwani hilo ndilo kusudi langu lote ni kuingia katika mji ule siku moja. Na angalia nyuma tu, joa pamoja nami uone kila mmoja weni akipiga hatua taratibu tutakapoimba watakatifu wakiingia taratibu, takakuwa katika hesabu ile watakatifu watakapokuwa wakiingia taratibu. Na tuombe. Baba mpenzi wa mbinguni, siku zinapokaribia kwisha, natuwaona hilo linakaribia, ile hadi inakaribia, tunaomba Mungu mpenzi kwamba utaweka hilo mioyoni mwetu ili tusikosee. Mungu mpenzi, weka dhamiri zetu zikiwe safi ifunike mioyo yetu Bwana, macho yetu yafunike, yasione mambo ya ulimwengu na ya mambo yasiona maana ya ulimwengu, utukufu usio na maana wa kufanywa mtu mkubwa fulani. Ni wakubwa kiasi gani? Wapaume wote wenye mamlaka, wenye nguvu na kila kitu kingine, lazima kiangamie, na hawatafufuka katika ufufuo wa kwanza. Nimeandikwa heri na mtakatifu ni yeye aliye na sei katika ufufuo wa kwanza, ambapo juu ya hao mauti ya pili haina nguvu. E Mungu, Mungu. mauti ya pili ipo cha roho akina nguvu, amekombolewa huwazi ya kwamba moja ya saa hivi mmoja ataenda kumzulu mwingine na atanyakuliwa. Wawili kitandani itamchukua mmoja na kumwacha mmoja, mmoja wawili kondeni itamchukua mmoja na kumwacha mmoja. Eh, oh, hey, Mungu tusaidie kuwa safi mbele zako Bwana no hai duru mwanadamu atafikiria nini juu yetu, kila watu wengine husema. Hebu utakatifu wetu, mazungumzo yetu yawe matakatifu, hebu ya kole neno la Mungu ya kole season, sana Bwana hata hadi taonekana wa ndani yetu wakati tunaposihi katika makosa yetu yote, kwamba damu ya Yesu Kristo itasimama kati yetu na Mungu, kwamba atatuangalia kupitia damu ya Yesu Jesus, si juu ya haki yetu au eti sisi ni akina nani au tulilotenda, mbali katika fadhili zake pekee. Mungu tujalie hilo. Hebu na jule ambaye ameketi hapa usiku wa leo na kusikia ujumbe, hebu hata mmoja wao asipotee, tangu mtoto mdogo hata aliye mzee kuliko wote. Hebu tamaa yao utakatifu iwe kwa Mungu tu, na neno lake. Akii, ni wakati gani atatokea au ni saa gani awezayo kutuita juu huko kwenye hukumu? Akini, ni saa gani atatuita, kama ilivyokuwa kuchukua yes. kadi yetu kutoka kwenye chombo cha kadi. Ni saa ya kurudi nyumbani, ya kubidi kwenda. Mungu, tusaidie wasafi, tujalie hilo Bwana. Hebu tuishi mpaka kuja kwake Bwana kama ikiwezekana, na tutende kila kitu kilicho katika uwezo wetu wa upendo na uelewano, kuelewa kwamba Mungu anauchunguza ulimwengu siku hii ya leo kutafuta kila kondoo aliyepotea. Hebu tuzungumze nao kwa maombi ya upendo yaliyokolea chumvi na neno la Mungu ili tuweze kumpata huyo wa mwisho kusudi tupate kwenda nyumbani tutoke, so, katika Edeni hii ya kale ya Shetani hapa Bwana, ambayo yote imejengwa juu ya tamaa mbaya na wanawake wanaojiita warembo ulimwenguni kwa matangazo yao. Huko tunatangaza tunataka wafulana waje wakiwa na jemu kwenye nyuso zao na wasichana warembo wavaya kaptura, moja kwa moja katika redio yetu na televisheni na kila aina ya uchafu na unajizi jizi na Hollywood kila oh, aina ya mavazi ya wanawake ya na jizi machafu na taka, taka, wana wa wa na wanaume wakiwa wamepotoka na wakivaa mavazi ya wanawake na kukata like nywele zao kama wanawake na wanawake kama wanaume. Mungu, ni saa ya kutisha jinsi gani oh, tunayoishi! Lo, njo, Bwana Yesu, njo jo, Bwana tutakaze kwa kwa damu, ondoa takataka zote na hila kwetu, tupe kuishi Bwana na eh, natuishi chini ya damu kila wakati, mbele zako ni ni hamu na mioyo yetu na sala yetu ya kweli oh, e eh, Mungu juu ya dawati hili usiku wa leo ambapo injili imewekwa Bwana aliye hai. Hapa pana vitambaa na vifurushi vidogo ambavyo vinakwenda kwa wagonjwa na wanaoteseka ponya watu hao wagonjwa na uwape afya well. Baba, kote inakoelekea kokote waendako, na iwe hivyo Baba. Tupe udhabiti kukutumikia na wewe pekee. Tujalie Bwana, wakirimie usalama watu wao wapenzi ambao wamo barabarani wakielekea nyumbani. Asante kwa jinsi ulivyowaponya watu na dada wa Shefadi na mvulana mdogo wa ndugu Shefadi aliyepata ajali ya baiskeli. Ninaomba kwamba uovu wowote usimfikie jana huyu mdogo akiendesha baiskeli yake right. Naomba kwamba atakuwa mzima. Kushukuru kwa kuwaponya wengine ambao tumewaombea, na tunajua kwamba na na kwa ambacho tunapokea, kwa sababu tuna matumaini katika yeye aliyetoa ile hati. Tupe neema yako Bwana kusamehe dhambi zetu, twaomba katika jina la Yesu Kristo. Je, mnampenda mnamwamini? na umechoshwa na ufomo wa Shetani. Unaamini ule utawala wa miaka elfu unakaribia, ule utawala wake wa miaka elfu yake hata kufikia Edeni yake. Unaamini natengenezwa hivi leo. Angalia, kila kitu kimewekwa ki kwa msingi kwenye ujuzi wa akili. Kila kitu kila kitu shati kihakikishwe kisayansi kabla ya wao na uwezi kumhakikisha Mungu kisayansi, ya kubidi umkubali kwa imani. Kwa maana mtu amwendeaye Mungu lazima aamini kwamba yeye yuko, na kwamba huwapa thawabu wale wamtafutao. oh, e hey, Mungu taki nijue chochote ila damu ya Yesu Kristo ambayo unisafisha na dhambi. Sijui chochote mbali Yesu Kristo kama yeah. Paulo wakale alivyosema ndivyo nisemavyo pia, kuwa leo sijui neno lolote kwenu ila Yesu Kristo naye amesulubiwa. Hilo tu nijuwalo, kuwambia kwa biblia hii, naamini kwa moyo wangu wote, kama najua moyo wangu kuwa neno kamilifu la Mungu lisilogoshiwa yeah. Well, like kwa hili ninaishi, kwa hili ninasimama, na kama ningalikuwa na maisha elfu moja ningependa kutoa kila sehemu yake kwa neno hili, kwani ni neno la Yesu Kristo yeah. yeah. nami sijali kiasi gani wanaweza kujaribu kukubaliana nalo vipi, tanzi inajaribu kusema aliaminiki na kadhalika. Kwangu mimi ndicho kitu cha pekee duniani niwezacho kutumainia ni hili neno yeye ni mwangu, ninampenda. Je, ampendi kama yeah? kuna dhambi moyoni mwako kama kuna kosa moyoni mwako kama una neno lolote, omba sasa, muombe Mungu akusamehe. Niombeeni, nitawaombea. Mungu awabariki, ndiyo sala yangu. Sasa muwe wema mmoja kwa mwingine, uwe mwema kwa kila mtu, tendee jirani yako mema, jiweke bila doa hadi Yesu ajapo. Nampenda, hiyo ndiyo sala yangu nyombeni, nitawaombea. Nipasa nirudi tu sana sana, na naomba kwamba Mungu atawabariki nyote toka. So, hapa ni nakwenda Canada na kurudi Orlando, nakwenda huko na huko huko na huko na huko na huko, unaona, mpaka mitoni yuko huko, huko na. Jambo kubwa limetokea hapo chini ya Vatican huko Rumi, wanaita mkutano wa ufufuo, niende huko na kufanya ufufuo huko Rumi, huko Rumi, hiyo tu arudi. Watu wamekusanyika pamoja, wanauwanja mkubwa wa michezo huko, kuchukua maelfu na, na maelfu, na wananitaka mimi kwenda kufanya ufufuo. Anataka kuona utukufu wa Mungu katika huduma. Sijui, itanibidi niombe juu yake na kuona ambalo Bwana ataniambia. Lo jamani, kumbukeni, ombeni sote pamoja. Atageuka so huko magharibi na kurudi tena mojawapo ya siku hizi, kubukeni, hakika atafanya hayo, na hilo ni oh, well. kweli, right. mpaka wakati huo Sasa katika mstari huu wa mwisho, hebu na tu uimbe na mioyo iliyoinamishwa. Peleka jina la Yesu, liwe silaha zako utakapojaribiwa, mambo haya ya ufomo wa shetani. Unaona Ilia tu jina hilo hilo tu, kisha nenda zako, linatenda kazi. Nimejaribu hilo, hebu liamini tu saa, kwa sababu litafanya kazi Ilia jina lake vito vetu sasa, wakati nikimuomba ndugu bila nyuma huko kuja hapa kwenye jukwaa Sasa vitu vyetu vikiwa vimeinamishwa na mioyo yetu imeinamishwa, ndugu Bila, mmoja wa washiriki wetu hapa, ndugu isu bila, ndugu mzuri Mkristo nkumwaminifu, tumuuliza kama atawaruhusu watu waondoke usiku wa leo kwa maombi. Mungu akubariki ndugu Bila.